Dismiss Notice
Xin chào Khách Dịch vụ hỗ trợ mua bán cho thành viên (AutoUp, đổi Nick, ID topic dễ nhớ, Tin vip, Banner...) Click Here

Ban quản trị giải quyết giúp

Thảo luận trong '<b><font size="4" color="darkred">Phủ Khai Phong</' bắt đầu bởi simsodep-vip, 31/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
    1. Khu vực:

empty
    2. Tình trạng:

empty
    3. Giá:

0 VNĐ
    4. Điện thoại:

5. Địa chỉ:

6. Thông tin bài viết:

ID topic : 57807
      Đã gửi 31/7/10, 1,628 lượt xem
    7. Sửa chủ đề
    8. Mua tin VIP cho bài này
    9. Xóa bài (khi đã bán xong)
    10. Dịch vụ hỗ trợ
  1. simsodep-vip

simsodep-vip Banned

Khu vực:
    CÔNG TY TNHH TMDV SIM ĐẸP ĐỒNG NAI
    Ban quản trị giải quyết giúp thanks

[MOD]calvinTien : để ổn định lại topic chợ mobile và quản lý cho dễ bạn sắp xếp lại bài viết và post chung vào 1 topic cho dễ quản lý và nhìn đỡ loãng toipc nha.. chứ lung tung wa' ... trong vòng 2 ngày nếu bạn k làm mình sẽ DEL bài nhé ..

Ðã chuyển: Sim VIP biên hoà teen siêu rẻ
    Ðã chuyển: Hàng Vip Vip giá rẻ đây.....................
    Ðã chuyển: Cách dịch sim cho anh em mới vào làm sim

bạn chuyển hay xoá vấn đề này phải hiểu bạn làm đúng chưa nhé bạn mới nhắn vào hộp thư mình chưa kịp đọc bạn nói 2ngày nhưng vừa nhắn vào hộp thư thì đã chuyển bài của mình thua bạn luôn

các topic này hoàn toàn khác nhau mà bạn đem chuyển hết vào topic này
    Sim viettel đây anh em ơi ! là sao ?

bạn biết 1topic nó giới hạn bao nhiêu ký tự không bạn? sim mình cả hàng ngàn sim mình đã post trên 1 topic ma không được mới chia ra nhiều topic để đủ ký tự cho bài viết.sao ban lai đi di chuyển và nói rằng post ..... ? để dễ quản lý là sao? mình cho ban thử post nếu 1topic ban post được tren 40000 ký tự bạn cứ delete hết bài mình cũng được.còn không post được bạn vui lòng phục hồi lại bài viết như cũ. mình làm ăn lớn nên cung không có nhiều thời gian viết bài lại bạn hiểu điều đó

những thành viên biehoateen từng giao dịch với mình cũng hiểu cách làm ăn của mình

còn bạn quản lý không được thì bạn là mod quá bèo hay .... còn bạn vào diễn đàn này của mình bạn muốn tạo 1tỷ chủ đề cũng ok www.thegioicnttvn.com

nói thật mình là ADmin 2trang web 1trang để anh em giao lưu về công nghệ thông tin còn 1trang rao vặt lớn và làm smod nhiều trang mua bán còn mod thi khỏi đếm nhé nhưng mình chưa delete hay chuyển bài của ai khi chưa hiểu hết về bài viết và nội dung như thế .bài viết trùng nhau thì không nói đằng này mỗi bài đều là mỗi sim và nội dung khác nhau hoàn toàn.hơn 8000sim ban post như thế nào trên 1 topic vậy? mình post đó là chỉ lựa 1 số sim để post đấy nhé nếu đem kho sim post hết cũng hơn 20 topic nhé

Chỉnh sửa cuối: 31/7/10
  2. simsodep-vip

simsodep-vip Banned

Khu vực:
    CÔNG TY TNHH TMDV SIM ĐẸP ĐỒNG NAI
    nói thật một diễn đàn to lơn mà không được lập nhiều topic vậy tạo ra box mua bán củng chẳng ý nghĩa gì.
    người ta muốn đăng hết sản phẩm cần bán mà trong khi topic có giới hạn 40000 ký tự kêu post vào 1 topic thì làm sao? mong ban quản trị giải quyết giúp mình vụ này

3. ut_xynk_BH

ut_xynk_BH Thành viên cấp 3

khổ anh zai [-(

4. Mr Ken

Mr Ken THÀNH VIÊN VÀNG

Khu vực:
    biên hòa thân iu ^^!
    Đã giải quyết.......thanks bạn!!!Minh close topic tại đây

Chỉnh sửa cuối: 1/8/10
Nâng cấp nick Thương Nhân (chức năng autoUp) Click Here
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.