1. Khách Chỉ post bài liên quan đến những hành vi mua bán gian lận trên web bienhoateen . Không post những chuyện ngoài lề xã hội, trên các báo khác . Bài viết nào cố tình vi phạm sẽ bị Ban nick và xóa bài !
Dismiss Notice
Xin chào Khách Dịch vụ hỗ trợ mua bán cho thành viên (AutoUp, đổi Nick, ID topic dễ nhớ, Tin vip, Banner...) Click Here

Cảnh báo ae thành viên bannhanh box vi tính

Thảo luận trong 'Khiếu nại đã giải quyết' bắt đầu bởi ranaror, 16/3/14.

1. TrungBa

TrungBa Thành viên cấp 2

Khu vực:
    Biên Hòa
    Mình thấy là bác ấy cũng nhiệt tình đó chứ đâu phải là phủi trách nhiệm đâu. main chính hãng không phải là hàng giả thì cứ theo như nhà sản xuất đưa ra là chính xác rồi. còn việc bios không nhận thì up lại thôi chứ có gì đâu mà phải trả hàng.

2. thailongtam

thailongtam Thành viên cấp 2

nói chung là hàng bác việt bán thì rất tốt, còn cái khoản bao test chưa tốt cho lăm, mong bác việt khác phục nhé. con khoản lừa đạo thì không có đâu bạn bác này làm ăn úy tính lăm, nếu up bios mà sài được thì cũng không phải vấn đề lớn đâu .

3. bichnguyencomputer

bichnguyencomputer Thành viên cấp 1

Khu vực:
    Biên Hòa
    - có người em trai cũng đã từng mua hàng của bác này rồi,,,địa chỉ để tam hiệp,khi mua lại gặp ở đối diện công an biên hòa,,,mua cái lcd hp màn hình gương,khi đến mua không phải hàng của bác này mà hàng của 1 anh bạn khác ,phải ngồi chờ bạn đó đem tới bán,,,mình nghĩ sẽ hay hơn nếu có hàng sẵn của mình để bán,và khi bán thì nên buôn bán ở nhà thì sẽ làm người mua an tâm hơn,,,và khi buôn bán main phải nói rõ chạy được cpu nào để người mua được biết mà mua đúng nhu cầu họ chứ,,,cứ buôn bán đại cho người mua về chạy support lên ivy không được thì bảo up bios,làm như ai cũng rành up bios hết,,,còn việc bán giá rẽ hay mắc,là do ở người bán,làm sao mà có kiễu nói chuyện bán giá rẽ thì người mua phải chịu trách nhiệm như vậy được,,,dân chơi đồ chơi tin học,cũng buôn đi bán lại mà nói chuyện kiểu đó thì hết nói rồi...
    - góp ý chân thành ở đây là khi anh em buôn bán đồ cũ,cũng nên có cái tâm 1 chút vì mình buốn bán dù giá rẻ thì cũng có lời trong đó (có ai mà buôn bán huề và lỗ vốn không),nên chăm sóc và hỗ trợ khách hàng nhiệt tình 1 chút,,,vì còn buôn bán nhiều người chứ có phải bán 1 lần cho 1 người rồi xong đâu...
    - người mua cũng nên chọn sản phẩm mới thì tốt hơn,vì đồ điện tử mà hết bảo hành đâu biết chết lúc nào đâu,nên rủi ro 50/50.mua đồ mới tuổi thọ cao hơn,tuy giá cao hơn,nhưng đúng với câu " TIỀN NÀO CỦA ĐÓ",,,ĐỪNG HAM RẺ MÀ RƯỚC HỌA VÀO THÂN CHO PHIỀN PHỨC.
    P/S: em góp ý chân thành,có gì không hợp lý thì mong anh chị em bỏ qua cho...thanks

nh0cl0v3__ thích bài này.
  4. everyhuyen

everyhuyen Thành viên cấp 1

Vẫn có một số trường hợp buộc phải bán huề vốn bạn ak . .
    Chẳng hạn như thẻ nhớ. . giá lên xuống thất thường . . mua hôm nay 300k thì 2 tuần sau vô tình nó giảm còn 250k
    nên buộc phải bán giá vốn để lấy lại tiền . . chứ ko càng để càng lỗ cũng như dìm vốn của chính mình. . ^ ^

5. long.banlap

long.banlap Newbie

minh ban lap gap. ban can pm minh nha

Nâng cấp nick Thương Nhân (chức năng autoUp) Click Here