1. Khách Chỉ post bài liên quan đến những hành vi mua bán gian lận trên web bienhoateen . Không post những chuyện ngoài lề xã hội, trên các báo khác . Bài viết nào cố tình vi phạm sẽ bị Ban nick và xóa bài !
Dismiss Notice
Xin chào Khách Dịch vụ hỗ trợ mua bán cho thành viên (AutoUp, đổi Nick, ID topic dễ nhớ, Tin vip, Banner...) Click Here

hành vi rao ké trong topic người khác

Thảo luận trong 'Khiếu nại đã giải quyết' bắt đầu bởi anhtuan8250, 27/6/14.

1. Khu vực:

empty
    2. Tình trạng:

empty
    3. Giá:

0 VNĐ
    4. Điện thoại:

0969177197
    5. Địa chỉ:

6. Thông tin bài viết:

ID topic : 229650
      Đã gửi 27/6/14, 3,191 lượt xem
    7. Sửa chủ đề
    8. Mua tin VIP cho bài này
    9. Xóa bài (khi đã bán xong)
    10. Dịch vụ hỗ trợ
  1. anhtuan8250

anhtuan8250 Thành viên cấp 4

Dạo này mình thấy bht có 1 số ae hay rao ké trong topic người khác,nhất là mục chợ mobile.Hành động đó không hay tí nào vì như thế sẽ làm loãng topic của người ta,bây giờ đăng bài đâu còn tốn credit nữa đâu mà ae phải làm vậy,bán 1 món đồ nào đó thì ae tạo ra topic riêng cho mình có phải hay hơn không?
    theo mình những hành vi như vậy nếu vi phạm lần đầu thì mod chỉ nhắc nhở cảnh cáo, nếu còn vi phạm sẽ banned nick từ 3-7 ngày ....
    Mình biết mình nói ra những suy nghĩ này thì 1 số ae cho mình là nhiều chuyện ........Nhưng mình làm vậy chỉ là để cho bht mình có dc môi trường lành mạnh ,rõ ràng , chứ không phải như 1 cái chợ trời,

keypro thích bài này.
  2. phanphong79

phanphong79 Thành viên cấp 2

Mua bán không phải là chợ trời thì là cái gì.

3. anhtuan8250

anhtuan8250 Thành viên cấp 4

bác nói vậy mà cũng nghe được ah,bác có hiểu 2 từ chợ trời là gì không vậy?

4. phanphong79

phanphong79 Thành viên cấp 2

Tôi nghĩ bác hơi nóng rồi đó, trao đổi buôn bán tức là cái chợ. Mà cái chợ là có người này người kia, không thể bắt buộc cái chợ phải toàn người đại học, kỹ sư, lịch sự. Cuộc đời này có cái gì là hoàn hảo, tốt đẹp hết 199%

5. trami

trami Thành viên cấp 4

Khu vực:
    tân mai,biên hoà,đồng nai
    chợ là 1 hình thức kinh doanh,mua bán,mà kinh doanh thì có luật kinh doanh nhé bác.dù đó là cái chợ trên mạng hay ngoài đời.ở ngoài,bác thuê 1 gian hàng để mua bán mà có 1 đứa nào đó nó ngồi trong phạm vi gian hàng của bác,bán cùng sản phẩm bác bán mà bác để yên cho nó thì tôi đi bằng đầu.vì nó có luật của nó.ko phải chỉ bienhoateen mà bất cứ wed mua bán nào cũng lên án rao ké trong gian hàng người khác.chẳng qua bht mình còn nhẹ tay với các thành phần đó. đồng ý với bác là cuộc đời và con người ko phải ai cũng tốt đẹp hết 199% nhưng cũng ko được tệ hại đến mức dưới 1%.

anhtuan8250 thích bài này.
Nâng cấp nick Thương Nhân (chức năng autoUp) Click Here