1. Khách Chỉ post bài liên quan đến những hành vi mua bán gian lận trên web bienhoateen . Không post những chuyện ngoài lề xã hội, trên các báo khác . Bài viết nào cố tình vi phạm sẽ bị Ban nick và xóa bài !
Dismiss Notice
Xin chào Khách Dịch vụ hỗ trợ mua bán cho thành viên (AutoUp, đổi Nick, ID topic dễ nhớ, Tin vip, Banner...) Click Here

hành vi rao ké trong topic người khác

Thảo luận trong 'Khiếu nại đã giải quyết' bắt đầu bởi anhtuan8250, 27/6/14.

1. caolinh2001

caolinh2001 Thành viên cấp 4

Nhattao và 5s là cấm ké rồi đó. BHT mình mod mải gái gú nên không để ý.
    Đang rao bán tự dưng có thằng trên trời nhảy vô rao bán cùng sản phẩm nhưng giá lại thấp hơn (Chất lượng sao thì nó mới biết) thì thấy ko vui rồi :)

anhtuan8250 thích bài này.
  2. phanphong79

phanphong79 Thành viên cấp 2

"chắc là cũng có ăn học.thiết nghĩ có nhiều người khiêm tốn như bạn thì cuộc sống chắc sẽ đẹp" . Bây giờ đại học là phổ cập rồi, không phải chỉ có ai đó tốt đẹp là có ăn học đâu.

3. minhphuong

minhphuong Thành viên cấp 4

riêng mình thì đúng là rao ké là không hay ...nhưng người mua cũng có quyết định sáng suốt mà .. nếu người rao ké rao món hàng rẻ thì mình mua lại luôn tránh dìm hàng ..nếu người rao ké rao cao thì mình... thank up ... vì như thế món hàng của mình mới bán dc ... với lại những bạn rao ké thường là u sơ chưa có uy tín muốn dựa vào những CD có uy tín dễ bán ..... cũng không nên tranh cãi trong việc này vì bht chủ yếu là nội bộ của biên hòa không nên so sánh với mấy ông lớn có trụ sở nhé

4. giadinhlove

giadinhlove Thành viên cấp 4

Khu vực:
    Long bình-Biên Hòa-Đồng nai
    Mình cũng buồn cười.hihihi

nhattamhiep thích bài này.
  5. konnichiwa261

konnichiwa261 Thành viên cấp 3

Đọc cm thấy tức cười.
    Em đồng ý rao ké cảnh cáo band nick!
    Lấy ví dụ vậy thôi:
    Bạn mở sạp ngoài chợ. có đứa nhảy vô ngồi ngay trong sạp bạn bán ké đồ. Bạn có chịu ko?
    Mở 1 topic mới không khó. trong khi ở BHT mở topic free rồi mà còn ko tự mở để bán đc mà đi rao ké topic thì band luôn khỏi hoạt động mua bán gì sất!

anhtuan8250 thích bài này.
Nâng cấp nick Thương Nhân (chức năng autoUp) Click Here