Dismiss Notice
Xin chào Khách Dịch vụ hỗ trợ mua bán cho thành viên (AutoUp, đổi Nick, ID topic dễ nhớ, Tin vip, Banner...) Click Here

Mod oi,ghé qua giải quyết dùm mình nhé!!

Thảo luận trong '<b><font size="4" color="darkred">Phủ Khai Phong</' bắt đầu bởi MrKenVoDoj, 19/8/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
    1. Khu vực:

empty
    2. Tình trạng:

empty
    3. Giá:

0 VNĐ
    4. Điện thoại:

5. Địa chỉ:

6. Thông tin bài viết:

ID topic : 166535
      Đã gửi 19/8/12, 1,340 lượt xem
    7. Sửa chủ đề
    8. Mua tin VIP cho bài này
    9. Xóa bài (khi đã bán xong)
    10. Dịch vụ hỗ trợ
  1. MrKenVoDoj

MrKenVoDoj Member

Khu vực:
    Biên Hòa
    Tình hình là nick janisnhung bị mod tạm khoá 1 tháng vì lí do post nhiều bài trong cùng 1 box...
    Mod xem lại dùm mình hen,nick đó mình post các bài với chủ đề khác nhau,và khi post thêm bài mới thì bài cũ mình đã nhờ mod close dùm rồi mà...
    Vi dụ:mình post bài mới là mỹ phẩm Dior,Ck,Essance...tưng bừng khuyến mãi..thì mình đã nhờ mod close dùm topic Áo Von đồng giá 130k..rùi mà >.<...mod xem lại giúp mình nha..cám ơn nhìu nè...Nếu mình có sai lỗi j thì nhắc nhở mình để mình sửa nha...[-O<[-O<[-O<

2. MrKenVoDoj

MrKenVoDoj Member

Khu vực:
    Biên Hòa
    Ðề: Mod oi,ghé qua giải quyết dùm mình nhé!!

uk..tks bác góp ý...tại các diễn đàn khác họ lớn hơn Bh mình mà có j họ giai quyết nhanh chóng,thấu tình đạt lí..mà ở đây các mod làm mình thất vọng quá nên khá bức xúc..mình đọc nội quy cũng khá kĩ rồi,mà ko hiểu sao bị bane..còn đang tinh lên ViP nữa chứ...!!

3. cdrom03

cdrom03 Thành viên uy tín

Khu vực:
    Club mobile BHT
    Ðề: Mod oi,ghé qua giải quyết dùm mình nhé!!

Thứ 1: Bạn thông cảm, vì các Mod có hạn, không thể kiểm tra hết và nhanh được.
    Thứ 2: Thế nào là Baned vô tội vạ, Bạn nói đã đọc kỹ nội quy rồi và bạn sai chỗ nào ư.?

Bạn lưu ý nhé.! Nội quy có câu "Một thành viên thường trong 1 box chỉ được tạo tối đa là 2 topic" bạn lưu ý nhé.! và Mod KuTit90 đã nhắc nhở bạn ngày 13-08-2012. Những topic mà Bạn nói xoá ( sold ) mình ko nói tới..Còn những topic bạn xé lẻ, vi dụ:
    http://www.bienhoateen.vn/@teen/sho...an-short-quan-lung-jean-Aber-gia-cuc-sock-day
    http://www.bienhoateen.vn/@teen/showthread.php?t=142033-Ao-thun-nam-nu-Abercrombie-Fitch-Burberry
    Sao Bạn ko gộp lại...? Tổng cộng còn 6 topic ( trong 1box đấy bạn à ) Cho dù là khác mặt hàng. Thế có phải là vi phạm chưa Bạn..?

Nâng cấp nick Thương Nhân (chức năng autoUp) Click Here
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.