1. Khách Chỉ post bài liên quan đến những hành vi mua bán gian lận trên web bienhoateen . Không post những chuyện ngoài lề xã hội, trên các báo khác . Bài viết nào cố tình vi phạm sẽ bị Ban nick và xóa bài !
Dismiss Notice
Xin chào Khách Dịch vụ hỗ trợ mua bán cho thành viên (AutoUp, đổi Nick, ID topic dễ nhớ, Tin vip, Banner...) Click Here

MOD XÓA GIÙM NHÉ TKS MOD

Thảo luận trong 'Khiếu nại đã giải quyết' bắt đầu bởi súp lơ, 12/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. súp lơ

súp lơ Thành viên cấp 3

Khu vực:
    bien hoa
    Máy thì em cung cho ra đi roi e viêt topic vì thấy bức xúc qua thôi ae gl đàng hoàng với nhau máy ngoc_bh có lỗi như vay e ko nói láo nửa lời. Máy a đổi cho e cái máy đầu lỗi cảm biến có a biêt.đưa cho a lm lại sáng hôm sau lại bị lại.em lên a noi đổi e máy khác e bận viêc nên ko có test dc.anh nói a test kĩ r nên e tin tưởng k test nua.e cung ko gắn sim vào.về nhà e xài dc 3 ngày ko có sóng e đã up rom và đổi sim khác vào cung k có sóng.e tức nên e cung k thèm gọi điện cho anh.e nghĩ dù có đổi lại thì a cũng ko chịu a nói gl thì ko bảo hành e bó tay.tại e ngu e chịu .e viết bài cũng chỉ cho ae bht biêt mà tránh truong hợp như e thôi.e cũng noi voi anh ngoc_ bh máy a sao a la nguoi hiêu rõ ko phai e muôn dìm hàng a.e tin câu a noi a test kĩ roi nên e ko test.a buôn bán gl như vay ko dc bền đâu a. Coi như chuyện toi đây là xong e ko muốn nói them gi cả.tks mod đã quan tâm

2. ngoc_bh

ngoc_bh Thành viên cấp 3

Khu vực:
    biên hòa
    Xl. Em nhe.a kg phai tho sua chua dt. Nen may moc chi test ve phan mem.neu may kg song e alo a ho tro.chua chac e biet up room ma len song.sky lai khac va co nhiu cach lam khac nhau. Bay h em ll voi ng e da gl may.dua cai may cu a dua em.a chay cho full song.con song kg full.doi cai khac
    Ngan gon 1dieu.neu cai may do.e dua lai a lam full song thi ng co loi do la em kg ll va hoi ro rang. A e mat long.a nho a cung da ban dt cho e ok dau can phai test.gap van vui ve do sao

Tiec chi 1cuoc dt de chuyen be xe ra to.

Chỉnh sửa cuối: 14/10/14
    nhattamhiep thích bài này.
  3. Trumchuachay

Trumchuachay Thành viên cấp 3

Khu vực:
    ho nai - bien hoa
    Chia bùn cùng chủ theard :).........

4. Laptop BHV

Laptop BHV THÀNH VIÊN VÀNG

giải quyết vậy là OK đó bạn...

nhattamhiep and ngoc_bh like this.
  5. vuhaidong

vuhaidong Newbie

Hên xui thôi bạn ơi, mình cũng mua con HTC của một bạn tên Hân (cửa hàng ĐT trong Trảng Dài - đối diện cây xăng 26), sài được 3 tuần bị hư loạn cảm ứng. Quay lại hỏi thì nói ko có BH cảm ứng nên giờ thành cục gạch rồi.

ngoc_bh thích bài này.
Nâng cấp nick Thương Nhân (chức năng autoUp) Click Here
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.