1. Khách Chỉ post bài liên quan đến những hành vi mua bán gian lận trên web bienhoateen . Không post những chuyện ngoài lề xã hội, trên các báo khác . Bài viết nào cố tình vi phạm sẽ bị Ban nick và xóa bài !
Dismiss Notice
Xin chào Khách Dịch vụ hỗ trợ mua bán cho thành viên (AutoUp, đổi Nick, ID topic dễ nhớ, Tin vip, Banner...) Click Here

Sky a850 bị hở sáng có phải là lỗi không? có được trả lại máy không?

Thảo luận trong 'Khiếu nại đã giải quyết' bắt đầu bởi kennus, 27/5/14.

1. súp lơ

súp lơ Thành viên cấp 3

Khu vực:
    bien hoa
    nói thẳng ra mấy bác bán máy trên bhteen thì toàn máy dựng mình ko vơ đũa cả nắm nhưng 100 thì tới 80% là máy dựng

2. nguyen1105

nguyen1105 Member

@KOREAPHONE xl anh nhé a Duy e có nói tên anh ra k? hay a có tật giật mình ??? vâng xin thưa anh em cầm qa rất nhiều dòng sky r a ạ hàng tư hàn gửi về đốm mh thì có chứ chưa bao h e gặp tình trạng hở sáng a. đồng ý là e sao vốn mạnh vằng a dc mà cầm nhiều máy hơn a, vậy thì anh nên xem lại nguôn hàng từ hàn của mình ( hay là hàng qua lái sg) em k có ý j nói đến a nhưng anh vô anh cmt như thế thì k dc. máy 850 của bạn kia nguôn gốc từ a, bạn ấy mua lại của ng khác ( nếu mua trực tiếp của a thì chắc k có tình trạng này nhỉ) bạn ấy đăng bài nói đen vấn đề giữa bạn ấy và ng bán cho bạn ấy chứ có nói đến a k? e cũng đâu có nói đến a trong đây ạ?

3. caolinh2001

caolinh2001 Thành viên cấp 4

Thực ra chuyện hở màn hình thì máy nào cũng gặp. Từ trung cấp đến cao cấp mình từng thấy khá nhiều.
    Nếu ai dùng wp ko lạ gì chuyện 920 hở sáng rất nhiều.
    Lỗi thì máy nào chẳng có :D.
    Đừng phán quá sớm khi chưa biết thực hư ra sao :)

KOREAPHONE thích bài này.
  4. hanju

hanju Thành viên cấp 1

teo huyền tèo !

5. KOREAPHONE

KOREAPHONE www.KOREAPHONE.vn

Khu vực:
    Lê Thoa p.Tân Tiến Biên Hòa - ĐN
    Tôi sẽ không tranh luận với bạn nữa vì tôi hiểu nói chuyện với người hiểu biết sẽ dễ dàng hơn.. Bạn thử search Google từ khóa 'Lỗi hở sáng màn hình' xem coi nó có ra cả đống hay không rồi nói. Bạn nên đọc kỹ lại những dòng trên để hiểu tôi chẳng bào chữa cho tôi mà phải giật mình, tôi chỉ nói rõ bệnh hở sáng cho bạn kennus và mọi người có cái nhìn khách quan hơn.

Nâng cấp nick Thương Nhân (chức năng autoUp) Click Here