1. Khách Chỉ post bài liên quan đến những hành vi mua bán gian lận trên web bienhoateen . Không post những chuyện ngoài lề xã hội, trên các báo khác . Bài viết nào cố tình vi phạm sẽ bị Ban nick và xóa bài !
Dismiss Notice
Xin chào Khách Dịch vụ hỗ trợ mua bán cho thành viên (AutoUp, đổi Nick, ID topic dễ nhớ, Tin vip, Banner...) Click Here

vãi thánh có nick donguyenphuhoa

Thảo luận trong 'Khiếu nại đã giải quyết' bắt đầu bởi zeze11, 2/6/14.

1. nhattamhiep

nhattamhiep Thành viên cấp 4

Khu vực:
    Tam Hiệp Gx.Bùi Hưng Kp.9 -Biên Hòa City
    Như vậy làm sao làm ăn trên đất BH đc bác Donguyenphuhoa ơi , mua bán nz ngta ở xa thì sao hả bác .

2. vn-zing

vn-zing Moderator

Khu vực:
    bien hoa
    Rút kinh nghiệm nha a. Sau này nếu muốn mua hoặc giao lưu thực sự thì hãy nhắn tin gọi điện cho người ta, Chứ a để người ta leo cây nhiều là a sẽ bị tẩy chay đó nha. E đã nhắc nhở 1 lần rồi nếu nhắc nhở quá 3 lần mà còn tái phạm thì e đành ban nick để giữ uy tín cho forum a thông cảm nhé

3. nguyen1105

nguyen1105 Member

Mod band nick làm j ạ.lập nick khác cũng vậy ạ. A @Donguyenphuhoa ạ.hôm qa a nhá máy e.e gọi lại cho a cả 10p (rất nhiệt tình nhá cũng vì gọi nội mạng e k có mất tiền) a hẹn s a nhỉ.mai 4h a ra r alo e.r sao ? Tới h im re.hên là mình đã cảnh giác trc nên k tới chỗ hẹn,nhà mjnh ra chỗ hẹn đi bộ 2p tới.nếu muốn gl mua bán ở đây thì a nên học lại cách giao tiếp đi ạ.a nhớ kon mtb yan tablet k a? Chuyện lâu r nên k muốn nhắc lại...ae nên cẩn thận với hành của a @Donguyenphuhoa đây. Nếu mà gl dc máy của ảnh thì tốt nhất nên dẫn ng có kinh nghiệm đi test máy

4. zeze11

zeze11 Thành viên cấp 1

Bây giờ ko biết có dám ra gặp mặt để ma giao dich ko nua.vì ra ko biết gặp dc bạn hàng hay là kẻ đich đây.chờ đi cũng có ngày ak.ko xa đâu.

Nâng cấp nick Thương Nhân (chức năng autoUp) Click Here